image banner
Danh mục, địa chỉ sách thư điện tử

STTTên đơn vị/Họ tênEmailChức vụ
1UBND huyện Tân Hưngtanhung@longan.gov.vn
Lãnh đạo huyện
2Huỳnh Thanh Hiềnhienht@longan.gov.vnChủ tịch
3Lê Thành Yênyenlt@longan.gov.vnPhó Chủ tịch phụ trách KT
4Phan Hòa Nôngphnong@longan.gov.vnPhó Chủ tịch phụ trách VX
Văn phòng HĐND&UBND huyện
5Văn phòng UBND huyệnvp.tanhung@longan.gov.vn
6Lê Phan Quang Trungletrung@longan.gov.vnChánh văn phòng
7Phạm Văn Tuânpvtuan@longan.gov.vnPhó Chánh văn phòng
8Tống Xuân Tútxtu@longan.gov.vnPhó Chánh văn phòng
Phòng Nội vụ
9Phòng Nội vụnoivutanhung@longan.gov.vn
10
 
11Bùi Văn Hồngbvhong@longan.gov.vnPhó Trưởng phòng
Phòng KT-HT
12Phòng KT-HTpkthttanhung@longan.gov.vn
13Nguyễn Văn Nghĩanvnghia@longan.gov.vnTrưởng phòng
14Hồ Khoa Lylyhk@longan.gov.vnPhó Trưởng phòng
Phòng Tư pháp
15Phòng Tư phápptptanhung@longan.gov.vn
16Nguyễn Anh Vănvanna@longan.gov.vnTrưởng phòng
17Trần Quốc Hữuhuutq@longan.gov.vnPhó Trưởng phòng
Phòng VH-TT
18Phòng VH-TTphongvhttth@longan.gov.vn
19Lê Văn ThoThottvh@longan.gov.vnTrưởng phòng
20Nguyễn Thị Liễunthilieu@longan.gov.vnPhó trưởng phòng
21Nguyễn Thị Diễm9diemtanhung@longan.gov.vn
22Nguyễn Hà Phươnghaphuong005@longan.gov.vn
23Nguyễn Cường Phinguyencuongphi@longan.gov.vn
Phòng Y tế
24Phòng Y tếpyttanhung@longan.gov.vn
25Lâm Mộc Tiềnlmtien@longan.gov.vnTrưởng phòng
Phòng TNMT
26Phòng TN-MTptnmttanhung@longan.gov.vn
27Mai Văn Cảmcammv@longan.gov.vnTrưởng phòng
28Bùi Thị Kim Nghĩabtknghia@longan.gov.vnPhó trưởng phòng
Phòng TC-KH
29Phòng TC-KHtckhtanhung@longan.gov.vn
30Nguyễn Thị Châu Quyênquyentckh@longan.gov.vnTrưởng phòng
31Lê Quang Vinhvinhlq@longan.gov.vnPhó trưởng phòng
Phòng GD-ĐT
32Phòng GD-ĐTptanhung@longan.gov.vn
33Huỳnh Thanh Dũngdunght@longan.gov.vnTrưởng phòng
34Nguyễn Ngọc Toànnguyenngoctoan@longan.gov.vnPhó trưởng phòng
Phòng LĐTBXH
35Phòng LĐTB-XHpldtbxhtanhung@longan.gov.vn
36Võ Hồng Tháithaivh@longan.gov.vnTrưởng phòng
37Nguyễn Vũ Linhlinhnv@longan.gov.vnPhó trưởng phòng
Phòng NNPTNT
38Phòng NN-PTNTnongnghieptanhung@longan.gov.vn
39Phạm Thanh Hùngpthung@longan.gov.vnTrưởng phòng
40Phan Văn Nỉnipv@longan.gov.vnPhó Trưởng phòng
Thanh tra
41Thanh trathanhtratanhung@longan.gov.vn
42Lê Văn Thủythuylv@longan.gov.vnChánh thanh tra
43Trần Đường Thẳngthangtd@longan.gov.vnPhó Chánh thanh tra
Trung tâm VHTT-TT
44Trung tâm VHTT-TTttvhtanhung@longan.gov.vn
45Nguyễn Thị Ánh Xuânanhxuan116@longan.gov.vnGiám đốc
46Phạm Quang Tuyếntuyenttvh@longan.gov.vnPhó Giám đốc
47Trần Văn Bé Haithanhnhan303@longan.gov.vnPhó Giám đốc
Đài Truyền thanh Huyện
48Đài Truyền thanh Tân Hưngtanhung89.2@longan.gov.vn
Văn phòng Đăng ký quyền sử dụng đất
49Văn phòng ĐKQSDĐtanhungvpdk@longan.gov.vn
UBND cấp xã
50UBND Thị trấn Tân Hưngtttanhung@longan.gov.vn
51Nguyễn Minh Chửngnmchung.thung@longan.gov.vnQ. Chủ tịch
52Nguyễn Văn Sỹsynv@longan.gov.vnPhó CT
53UBND xã Vĩnh Châu Aubndxvcatanhung@longan.gov.vn
54Nguyễn Văn Lợiloinv@longan.gov.vnChủ tịch
55Ngô Quốc Cườngcuongnq@longan.gov.vnPhó CT
56Võ Mạnh Tùngtungvm@longan.gov.vnPhó CT
57UBND xã Vĩnh Châu Bubndxvcbtanhung@longan.gov.vn
58Nguyễn Cao Đẳngnguyencaodang@longan.gov.vnChủ tịch
59Nguyễn Văn Thanhnguyenvanthanh@longan.gov.vnPhó CT
60Nguyễn Tấn Đạttandat@longan.gov.vnPhó CT
61UBND xã Hưng Điềnxahungdien@longan.gov.vn
62Trần Quốc Cườngtranquoccuong@longan.gov.vnChủ tịch
63Nguyễn Thành Trungnttrung@longan.gov.vnPhó CT
64Võ Hữu Tàitaivh@longan.gov.vnPhó CT
65Trần Hữu Phướcphuocth@longan.gov.vnCC.VH-XH xã HĐ
66UBND xã Hưng Điền Bubndxhdbtanhung@longan.gov.vn
67Đỗ Văn Tèoteov@longan.gov.vnChủ tịch
68Nguyễn Văn Gìaugiaunv@longan.gov.vnPhó CT
69Trần Văn Tấntranvantan@longan.gov.vnPhó CT
70Tạ Thị Thanh Tuyềnttttuyen@longan.gov.vnCC.VH-XH xã HĐB
71UBND xã Hưng Thạnhubndxhttanhung@longan.gov.vn
72Ngân Văn Gianggiangnv@longan.gov.vnChủ tịch
73Lâm Văn Khánhlvkhanh@longan.gov.vnPhó CT
74Mai Tuyết Quyênmaituyetquyen@longan.gov.vnPhó CT
75UBND xã Thạnh Hưngubndxthtanhung@longan.gov.vn
76Phan Văn Hoaphanvanhoa@longan.gov.vnChủ tịch
77Nguyễn Trường Sơnntr.son@longan.gov.vnPhó CT
78Nguyễn Thanh Khakhant@longan.gov.vnCC.VH-XH xã TH
79UBND xã Vĩnh Đạiubndxvdtanhung@longan.gov.vn
80Nguyễn Lương Tuấntuannl@longan.gov.vnChủ tịch
81Dương Thị Thúy Nhanhthuynhanh@longan.gov.vnPhó CT
82UBND xã Vĩnh Bửuubndxvbtanhung@longan.gov.vn
83Nguyễn Văn Mếnmennv@longan.gov.vnChủ tịch
84Võ Thành Thuậnvothanhthuan@longan.gov.vnPhó CT
85Lê Quang Lếlelq@longan.gov.vnPhó CT
86Hoàng Thị Kim Luyếnluyenhtk@longan.gov.vnCC.VH-XH xã VB
87UBND xã Vĩnh Thạnhubndxvttanhung@longan.gov.vn
88Phan Văn Oanhoanhpv@longan.gov.vnChủ tịch
89Nguyễn Văn Thủynguyenvanthuy@longan.gov.vnPhó CT
90Phạm Ngọc Cátpncat.thung@longan.gov.vnPhó CT
91Ngân Thanh Thoảngthoangnt@longan.gov.vnCC.VH-XH xã VT
92UBND xã Vĩnh Lợixavinhloi@longan.gov.vn
93Nguyễn Văn Tâmnvtam@longan.gov.vnChủ tịch
94Võ Hồng Vânvanvh@longan.gov.vnPhó CT
95Võ Thành Đạidaivt@longan.gov.vnPhó CT
96Nguyễn Việt Phươngphuongnv@longan.gov.vnCC.VH-XH xã VL
97UBND xã Hưng Hàubndxhhtanhung@longan.gov.vn
98Trần Duy Támtdtam@longan.gov.vnChủ tịch
99Trịnh Văn Huânhuantv@longan.gov.vnPhó CT
100Nguyễn Thị Phương Lanlanntp@longan.gov.vnPhó CT
Các phòng ban, đơn vị khác
101Công ancatanhung@longan.gov.vn
102Tòa ántoaantanhung@longan.gov.vn
103Viện kiểm sátvksndtanhung@longan.gov.vn
104Chi cục THAccthadstanhung@longan.gov.vn
105Liên đoàn LĐldldtanhung@longan.gov.vn
106Hội LHPNhlhpntanhung@longan.gov.vn
107Hội Nông dânhndtanhung@longan.gov.vn
108Hội CCBhccbtanhung@longan.gov.vn
109Ngân hành CSXHnhcsxhtanhung@longan.gov.vn
110Trung tâm BDCTttbdcttanhung@longan.gov.vn
111Trường THPT Tân Hưngtthpttanhung@longan.gov.vn
112Ban QLDAbqldatanhung@longan.gov.vn
113Kho bạckbtanhung@longan.gov.vn
114Chi cục thuếccttanhung@longan.gov.vn
115Hạt kiểm lâmhkltanhung@longan.gov.vn
116Trạm Khuyến nôngtkntanhung@longan.gov.vn
117Trạm Thú yttytanhung@longan.gov.vn
118Trạm Bảo vệ thực vậttbvtvtanhung@longan.gov.vn
119Bảo hiểm XH Tân Hưngbhxhtanhung@longan.gov.vn
120Ủy ban MTTQ Tân Hưngubmttqtanhung@longan.gov.vn

THÔNG BÁO
 

image advertisement

image advertisement

image advertisement

image advertisement
image advertisement
image advertisement